Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Hot bán nhà sản xuất bán trực tiếp thanh thép được sản xuất cho các thành phần xây dựng và hỗ trợ
| Chiều kính: | 10mm,20mm,30mm,50mm...... |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000/ 1219/ 1500/ 1800mm/ 2000mm |
| Chiều kính bên ngoài: | 6mm đến 2000mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
Khách hàng Samples Stainless Steel Ingots Stainless Steel Shaft được sản xuất theo yêu cầu Với chiều dài tùy chỉnh cho vật liệu xây dựng
| Màu sắc: | Khách hàng mẫu màu |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Bao bì: | Gói phù hợp với thủy lực tiêu chuẩn |
Stainless Steel Bars có độ bền lạnh với khả năng chống ăn mòn
| Sức mạnh: | Cao |
|---|---|
| Chiều kính: | 10mm,20mm,30mm,50mm...... |
| kỹ thuật: | Cán nguội/Cán nóng |
Chiều dài tùy chỉnh Stainless thép góc sắt Đèn nhẹ ASTM A36 A53 Q235 Q345
| nhột: | 3 mm-24mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng / Đen / Sơn |
| Chiều dài góc: | 20mm 25mm 30mm 40mm 50mm 60mm 75mm |
Hot cán cao sức mạnh thép không gỉ góc thanh cho các cấu trúc vững chắc và đáng tin cậy
| chống gỉ: | Vâng. |
|---|---|
| Đặc điểm: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Bề mặt: | Đen/đánh bóng/sáng |
2000mm chống ăn mòn thép không gỉ thanh tròn sức mạnh đặc biệt thép không gỉ thanh
| Bao bì: | Gói phù hợp với thủy lực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Cao |
| Sức mạnh: | Cao |
Chuẩn mực lớn 99,9% Đường đệm đồng đỏ rắn Sức mạnh và bền Xây dựng Đường đệm tròn Đồng 8mm Nhà cung cấp
| Sức mạnh: | Cao |
|---|---|
| kỹ thuật: | Cán nguội/Cán nóng |
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
Chất liệu thép không gỉ chống ăn mòn cho chiều dài tùy chỉnh
| Chống ăn mòn: | Cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tisco 201 304 310 316 321 Thanh |
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
Các chiều rộng khác nhau sơn bề mặt sáng thép không gỉ thanh tròn cho bao bì có khả năng đi biển
| Chiều rộng: | 1000/ 1219/ 1500/ 1800mm/ 2000mm |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Cao |
| Bao bì: | Gói phù hợp với thủy lực tiêu chuẩn |
Các thanh tròn thép không gỉ có độ bền cao cho các ứng dụng khác nhau trong khách hàng
| kỹ thuật: | Cán nguội/Cán nóng |
|---|---|
| Loại doanh nghiệp: | nhà sản xuất |
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |

