Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Căn nhà tường và mái nhà nhôm ép kẽm tấm thép mái nhà trang trí nước ốp nhôm bọc kẽm
| Vật liệu: | sắt mạ kẽm |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Mạ crôm (Cr6) |
| kỹ thuật: | cán nóng |
Thiết bị màn tròn cuộn nóng cuộn ốp sắt nhựa với độ dài tùy chỉnh
| xử lý bề mặt: | Mạ crôm (Cr6) |
|---|---|
| kỹ thuật: | cán nóng |
| Sự khoan dung: | ±1 |
Đồ lót mái nhà kim loại màu lót nhôm tấm áp suất tường bên ngoài tấm mạ đục
| Độ dày: | Dịch vụ tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Mạ crôm (Cr6) |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, EN, GB |
Zn Lớp phủ 200g / m2 Ống mạ sắt GI tấm cuộn với bề mặt màu
| Thể loại: | SGCC, DX51D, SGCH, Q235, Q195, Q345, v.v. |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm / cuộn |
| Vật liệu: | sắt mạ kẽm |
201/304/304l/316/316l/430 Bụi thép không gỉ màu vàng liền mạch ở Wuxi cho các ứng dụng đa dạng
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn,Vuông |
| Còn hàng hay không: | Đủ hàng |
Chromated kẽm phủ GI tấm cuộn ép màu tấm thép Xây dựng trang web bao vây
| Sự khoan dung: | ±1 |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Mạ crôm (Cr6) |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, EN, GB |
Thông thường giảm thiểu Zero Spangle GI Bảng cuộn nhôm Zinc Lớp phủ 60-275g / m2 Cuộn kim loại galvanized
| Bề mặt: | Làm sạch, hoàn thiện, nổ mìn và sơn |
|---|---|
| Độ dày: | Dịch vụ tùy chỉnh |
| Việc mạ kẽm: | 60-275g/m2 |
Angel Iron Hot Rolled MS Angel Steel Profile bằng hoặc không bằng thép góc thanh với kết thúc chống rỉ sét
| chống gỉ: | Vâng. |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng / Đen / Sơn |
| Chiều dài góc: | 20mm 25mm 30mm 40mm 50mm 60mm 75mm |
Đường góc thép không gỉ nhẹ với khả năng chống rỉ sét Hot DIP Gã sợi kết thúc ướp
| chống gỉ: | Vâng. |
|---|---|
| Trọng lượng: | Đèn nhẹ |
| Công nghệ: | uốn cong |
Chống ăn mòn kim loại góc thanh của thép không gỉ tùy chỉnh chiều dài tiêu chuẩn kích thước góc thép góc thanh hàng rào
| chiều dài: | 1,0m-6,0m hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng: | Đèn nhẹ |
| Kỹ thuật: | Lăn lạnh, lăn nóng, rèn |

