Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Trung Quốc Nhà cung cấp aisi 304 316 giá thép không gỉ
| Loại doanh nghiệp: | nhà sản xuất |
|---|---|
| Trọng lượng: | 5-8 tấn/cuộn |
| Sở hữu: | 10000 tấn |
Vòng cuộn dây thép không gỉ quấn lạnh Các loại xử lý bề mặt khác nhau cho các ứng dụng công nghiệp
| Biểu mẫu: | cuộn dây, dải vv |
|---|---|
| Thanh toán: | Tiền gửi T / T30% + Số dư 70% |
| Quá trình: | cán nóng |
Xét bóng cao áp SS ống thép 201 304 316/L hàn / liền mạch / ERW ống thép không gỉ Tech 0.049-0.375 tường
| Dịch vụ: | cắt, đánh bóng |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 100000 tấn / tấn mỗi tháng |
| Màu sắc: | Bạc, Đồng, |
Vòng cuộn thép không gỉ trong các kết thúc khác nhau mềm / bán cứng / cứng đầy đủ chiều dài tùy chỉnh 1000mm-2000mm rộng
| kỹ thuật: | Cán nguội/Cán nóng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | SỐ 1/2B/BA/SỐ 4/HL/8K |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Thép không gỉ loại tròn và vuông trong các kích thước và hình dạng khác nhau được cung cấp bởi Trung Quốc với giá tốt
| Còn hàng hay không: | Đủ hàng |
|---|---|
| Loại: | Ống thép không gỉ |
| Hình dạng: | Tròn,Vuông |
Vòng cuộn tấm thép GI màu nóng có lớp phủ kẽm 30-600g / m2 Thép không gỉ có thể được cắt
| kỹ thuật: | cán nóng |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±1 |
| Thể loại: | SGCC, DX51D, SGCH, Q235, Q195, Q345, v.v. |
Hình độ công nghiệp tùy chỉnh 201 202 301 304 304L 321 316 316L Thép không gỉ Hình tròn liền mạch Đối với kích thước tùy chỉnh
| Màu sắc: | Bạc, Đồng, |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Kích thước ống: | Đường kính ngoài (4-190mm)*WT(0,5-15mm) |
Đồ dự trữ đủ chất lượng cao Thép không gỉ thép nóng/đào lạnh thép carbon/Gi Gl liền mạch/Welde đường ống vuông
| Dịch vụ: | cắt, đánh bóng |
|---|---|
| Còn hàng hay không: | Đủ hàng |
| Công suất sản xuất: | 100000 tấn / tấn mỗi tháng |
bán nóng ống thép không gỉ ống tùy chỉnh 304đường ống / 304 90 độ khuỷu tay với dây lót hàn
| Công nghệ sản xuất: | Vẽ nguội / cán nguội |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Thể loại: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 347, 310S, 904L, v.v. |
Nhà máy 201 202 301 304 304L 321 316 316L ống thép không gỉ tròn chính xác tuyệt vời cho các ứng dụng công nghiệp
| độ dày của tường: | 0,049 inch đến 0,375 inch |
|---|---|
| Công nghệ sản xuất: | Vẽ nguội / cán nguội |
| Loại: | Ống thép không gỉ |

