Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Kewords [ stainless steel plate sheet ] trận đấu 211 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ có độ bền cao giá thấp (304 321 316L 310S 904L) cho ngành công nghiệp thực phẩm và xây dựng
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
201 202 304 316 316l 321 310S 409 430 904l 304l Tấm Inox 4x8 Ft Tấm thép không gỉ sáng để ốp tường
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
Thép không gỉ cao cấp 316 430 Thép không gỉ cao cấp được sử dụng rộng rãi cho các khách sạn sao, trung tâm mua sắm và các nơi khác
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
Thép cuộn mạ kẽm PPGL mạ màu Tấm lợp mạ kẽm nhúng nóng
| Tên: | cuộn / tấm / tấm mạ kẽm màu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
Thép tấm PPGL sơn trước Cuộn dây Aluzinc Màu 2000mm
| Tên: | cuộn / tấm / tấm mạ kẽm màu xanh |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
Cuộn dây GI tráng kẽm hình chữ nhật nhỏ DX5D DX52D DX53D
| Tên: | Gl / Galvanzied Steel Coil / Strip / Plate / Shell |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
Thép cuộn mạ kẽm PPGL mạ kẽm pha sẵn 0,4mm Tráng màu
| Tên: | cuộn / tấm / tấm mạ kẽm màu xanh lá cây |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
Thép cuộn mạ kẽm PPGL cán nguội Ral Màu tráng phủ chuẩn bị nhúng nóng Dx51d SGCC
| Tên: | SPCC Spcd Spce DC01 DC02 DC03 DC04 St12 St13 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, AISI, DIN, BS, En |
| Cấp: | Nm 400, Nm 450, Nm 500, Nm 550 |
275g / M2 GI Tấm cuộn dây S250 S280 S320GD Thép cuộn mạ kẽm mạ sẵn
| Tên: | Gl / Galvanzied Steel Coil / Strip / Plate / Shell |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | SGCC / Dx51d ASTM A653 |
S550GD Thép màng Pvc Thép tấm Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng 914mm Cán nóng
| Tên: | Cuộn dây PPGI cán nóng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |

