Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Kewords [ stainless steel plate sheet ] trận đấu 211 các sản phẩm.
410 420 2B 2D Thép không gỉ cuộn dây kim loại Trang trí cán nguội phẳng cứng
| Tên: | cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, JIS, DIN, GB |
| Lớp: | 201 202 304 304l 316 316l 430 |
200mm ASTM JIS Thép không gỉ cuộn cuộn SUS 301 310 410 430
| Vật chất: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Mặt: | No.1 / 2B / BA / Hairline / Polished / Mirror / 8K / Colour |
| Sự chỉ rõ: | 1000 * 2000 1220 * 2440 1500 * 3000 1500 * 3000 1500 * 6000 |
Stainless thép màu thép gạch nhà sản xuất mái nhà màu thép gạch màu thép tấm lợp chống ăn mòn
| lớp phủ Zn: | 30-600g/m2 |
|---|---|
| Độ dày: | Dịch vụ tùy chỉnh |
| Bao bì: | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn đi biển hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
SGS chứng nhận Stainless Metal Bảng 201 304 316 409 0.2mm Tùy chỉnh
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ |
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, v.v. |
4x8 tấm thép không gỉ cho tấm thép không gỉ Lớp gạch gương tấm thép không gỉ cho thang máy
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, v.v. |
|---|---|
| Loại: | tấm tấm |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu |
AISI ASTM 2b Ba chải gương 201 202 301 304 304L Tấm nhôm Thép carbon mạ kẽm Tấm lợp bằng thép không gỉ
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM,JIS,EN,GB |
| Thể loại: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
Hồ sơ thép carbon 6mm Tấm thép A36 cán nóng cấp biển
| Tên: | Dx51d Dx52D Dx53D Thép tấm / cuộn / tấm thép carbon cấp hàng hải |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | Q195 / Q235 / Q235b / Q345 / A36 / SS400 |
Chất lượng cao, tiêu chuẩn cao và chi phí hiệu quả tấm thép không gỉ -304 chất lượng thực phẩm - nhiều màu có thể được chọn
| Vật liệu: | Theo nhu cầu |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
OEM ODM 6mm Mild Carbon Steel Sheet Plate 345B Q345C Q345DUđược sử dụng cho các thành phần xây dựng, thùng chứa, hộp, lò
| tên: | Tấm/tấm cacbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, DIN, EN |
| Thể loại: | A36 Q235 Q345 Q275 Q255 1020 |
600g / M2 Gi Tấm thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng SGLCD SGLC490 SGLC570
| Tên: | Tấm thép mạ kẽm DX51D |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, JIS, EN |
| Lớp: | SGLCD / SGLC490 / SGLC570 |

