Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Kewords [ stainless steel plate sheet ] trận đấu 211 các sản phẩm.
201 J1 J2 J3 304 316 Tấm thép không gỉ 0,2mm 0,5mm 1mm 2mm 3mm Dụng cụ nấu ăn dày 3mm Tấm thép không gỉ Lớp thực phẩm
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
Tấm thép không gỉ ASTM chất lượng cao 304L 304 321 316L 310S 2205 430 Tấm thép không gỉ / cán nóng / lạnh
| Vật chất: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Mặt: | No.1 / 2B / BA / Hairline / Polished / Mirror / 8K / Colour |
| Sự chỉ rõ: | 1000 * 2000 1220 * 2440 1500 * 3000 1500 * 3000 1500 * 6000 |
Tấm ss chất lượng cao 4mm 8mm 12mm 18mm 20mm số 1 BA 4k 8k Đã hoàn thành 201 304 316L 316Ti 310S giá tấm thép không gỉ
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
Tấm thép cuộn mạ màu Galvalume Ppgl 750mm để trang trí
| Tên: | cuộn / tấm / tấm mạ kẽm màu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
En Tiêu chuẩn Astm tấm nhôm tùy chỉnh chiều dài 5083 5052 6061 7083
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Loại: | Tấm ss |
201 430 304 316 Ss Bảng mỏng 10mm
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chính sách thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
Tấm gương 4K 8K cán nguội Độ dày tấm hoàn thiện 0,2-3mm Bề mặt sáng bóng Tấm thép không gỉ cường độ cao
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, JIS, EN, GB |
| Lớp: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
Độ dày 0,3-3mm Tấm thép cán nguội ASTM A240 Hairline BA Tấm thép không gỉ bề mặt 8K cho đồ dùng nhà bếp
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM,JIS,EN,GB |
| Thể loại: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
195 Q235 Q345 GI Tấm cuộn 508mm-610mm Tấm tráng kẽm
| Tên: | G90 Gi Tấm thép mạ kẽm tráng kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, JIS, EN, BIN |
| Lớp: | SGCC / Sgcd / Dx51d / S350gd .. |
Tấm cấu hình thép carbon 0,3mm 5mm ASTM A36 St37 St42
| Tên: | Tấm / tấm carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, DIN, EN |
| Lớp: | A36 Q235 Q345 Q275 Q255 1020 |

