Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Kewords [ stainless steel plate sheet ] trận đấu 211 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ ASTM AISI 600mm 310S 317L 347 904L 321
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
ASTM AISI Ss 310 Tấm thép không gỉ 430 904L Đồng mạ kẽm
| Tên: | 430 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | 430 |
BV Chứng nhận Stainless Steel 10mm 410 420J1 420J2 430 Acero không rỉ 304
| Vật liệu: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, v.v. |
Thép kim loại có lớp kẽm NO 1 Stainless tấm tấm tấm Z275 26 Gauge mạ
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | Cán nguội, cán nóng, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, JIS, GB |
NO 4 ISO chứng nhận tấm thép không gỉ 1mm cho công nghiệp
| Công nghệ chế biến: | Cán nguội, cán nóng, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
BA 20mm dày 316 Stainless Steel Plate Slit Edge
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu |
Astm 0,5mm Cold Rolling Stainless Steel Plate Cho Kỹ thuật
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | Cán nguội, cán nóng, v.v. |
| Độ dày: | Theo yêu cầu |
310S 310Si2 Stainless Steel Plate Hot Rolled Kháng nhiệt độ cao
| Loại: | tấm tấm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-150mm |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW, v.v. |
316 316L tấm thép không gỉ chiều rộng 1000mm-3000mm FOB
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM A240, JIS G4304, G4305, GB/T 4237, GB/T 8165 |
3000mm SS 304 316 Stainless Steel Wire Mesh Round Hole Perforated Sheet Metal
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, JIS, GB |

