Tất cả sản phẩm
-
Tấm thép không gỉ
-
ống ss liền mạch
-
Thép không gỉ cuộn
-
Thanh phẳng bằng thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
dải phẳng bằng thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép cuộn mạ kẽm đã được sơn sẵn
-
Thép cuộn PPGL
-
Ống sắt mạ kẽm
-
Cuộn giấy GI
-
Cấu hình thép carbon
-
Ống thép hợp kim
-
Tấm thép chống mài mòn
Kewords [ stainless steel plate sheet ] trận đấu 211 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ được đánh bóng bằng thép không gỉ 321 SS 2000mm cho ngành công nghiệp
| tên: | Tấm thép không gỉ 430 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Thể loại: | 430 |
Tấm thép không gỉ cán nguội Trang trí bề mặt sáng 304 để ốp tường
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
6mm 7mm 8mm Cold Rolling Stainless Steel Plate BA
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, JIS, GB |
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
Gb Thép không gỉ mỏng tiêu chuẩn 16 Gauge 18 Gauge 20 4x8 201 430 316 2b gương
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, EXW, v.v. |
|---|---|
| Loại: | Tấm ss |
| Chính sách thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
201 202 Tấm thép không gỉ 8K Cuộn cán nguội 10mm
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, JIS, EN, GB |
| Lớp: | 301L, 304, 301, 304l, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
Tấm thép không gỉ SUS310 0,5mm đến 50mm ASTM JIS
| Tên: | 310 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Lớp: | 310 |
Tấm thép không gỉ 304 316 Cán nguội 2B Kết thúc 15mm
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM,JIS,EN,GB |
| Lớp: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
Tấm thép không gỉ Duplex 201 409 cán nguội 2000mm
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, JIS, EN, GB |
| Lớp: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
AISI ASTM SUS Tấm thép không gỉ Ba 2b Hl 8K 201 321 để trang trí
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
ASTM AISI Thép tấm không gỉ 100mm 310S 317L Đánh bóng chân tóc
| Vật liệu: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| Bề mặt: | Số 1/2b/Ba/Đường chân tóc/Đánh bóng/Gương/8K/Màu |
| Thông số kỹ thuật: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |

